The Gods of Olympus
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Gods of Olympus

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ

Go down 
famous108
hanchinbee
iloveu4ever
tonybearzaz
BANGKOKER
Aliez
scrapdreams
Pongpatara
melloween
Fakelove
peachkung
mza2499
heroes1111
peec
.::★ ß๐๐ßεrrι ★::.
Fren2y
RAINYDAY
uojbamioo
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
hanchinbee
Hestia
Hestia
hanchinbee

กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 1:51 pm

มีก้อดีนะคับ Cool
ขึ้นไปข้างบน Go down
uojbamioo
Demeter
Demeter
uojbamioo

กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 12, 2010 1:28 am

เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะใครอยากคุยกันก็เข้ามาได้นะ รายละเยดหน้าแรกเรย จร้า
famous108
Hestia
Hestia
famous108

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 12, 2010 6:55 pm

เข้าไปเเล้วมะเหนมีคน ออนเลยค๊าาบบบ ^ ^
songwat
Hestia
Hestia
songwat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 12, 2010 11:07 pm

แหล่มครับบบบบบอย่างนี้ต้องจัด
shinosakio
Demeter
Demeter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 13, 2010 1:38 pm

famous108 พิมพ์ว่า:
เข้าไปเเล้วมะเหนมีคน ออนเลยค๊าาบบบ ^ ^

ผมว่าที่ไม่มีคนก็เพราะไม่มีใครเข้ามาอ่านหล่ะครับ Surprised
KuroButler
Hermes
Hermes
KuroButler

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 12:12 pm

เข้าไปจะมีคนคุยด้วยมั้ยนี่ *0*

เดี๋ยวว่างๆจะลองศึกษาดูนะคะ Very Happy
ImmortalHR
Hermes
Hermes
ImmortalHR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 4:19 am

Fakelove พิมพ์ว่า:
skype ก้อ ได้ น้า เคยเล่น กะ เพิล ยุ โรฮาน

อ่ะใครเนี่ย เล่นเชิพ สอง รึป่าว
พี่ก้อเข้าไปแจมSkypeที่โรฮานน่ะ
กิลDNAอ่ะนะ
ImmortalHR
Hermes
Hermes
ImmortalHR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ   กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 6:39 am

++++++++++++++++++ขอแก้โพสนี้ค่ะ ทุกคน+++++++++++++++++++++
วิธีเข้าห้องเรานะครับ
1. เปิดโปรแกรมขึ้นมา แล้ว มองมุม ซ้ายบนจะเห็นคำว่า Connections ให้คลิก
2. จะมีหน้าต่างขึ้นมาใหม่ตรง Address ใส่ 61.47.6.152 Port ใส่ 1111
3. พอเข้าห้องมาได้ให้เลื่อนลงมาล่างสุดหาชื่อห้อง The Gods Of Olympus พาสเข้าห้อง 01234

ถ้ากิลด์เรามีคนมาใช้เยอะ จะได้อัพห้องของกิลด์เราไปอยู่ โซน VIP เพระตอนนี้ห้องเรา อยู่โซนห้องถาวร ถ้าไปอยุ่โซน VIP จะได้รับสิทธิเยอะกว่า ห้องถาวร ครับ
ลิงค์ด้านล่างจะเป็นวิธีสอนเบื้องต้นนะครับ

ลิงค์นี้เป็นลิงค์สอนใช้โปรแกรมนะ ผมไปหาก๊อบคนอื่นมาอีกที
https://www.youtube.com/watch?v=4DtnP47-iJM

ส่วนนี้ลิงค์ Downloads ครับ
http://www.thaicybergames.com/main/showthread.php?t=20142

โปรดทราบ Admin ได้ย้ายไปที่ 27.254.36.8 Port 1111 นะคะ ถ้าใครเข้าห้องเก่า ขอให้ย้ายมาด้วยค่ะ

กิลด์เรามีห้อง TeamSpeak แล้วนะ ครับ รายละเอียดด้านในครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» แจก AC ครับ
» แจก AC ครับ เหลืออีก 1 อัน การแบ่งปันเป็นสิ่งที่ดีครับผม
» คุกคณะอัศวินอยู่ตรงไหนของ atlantis ครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ ทำเควสอยู่หาคุกนี้ไม่เจอ
» ชวนคนลงดัน Event ครับ
» TeamSpeak 3