The Gods of Olympus
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Gods of Olympus

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*

Go down 
Beam
Excellent
peec
dekpeemee
phuanan
Roronoa
RAINYDAY
heroes1111
nueng36
superthunder
songwat
Fren2y
Aliez
gutummy
mza2499
dekazedol
oriobig
melloween
peachkung
Pongpatara
.::★ ß๐๐ßεrrι ★::.
25 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
RAINYDAY
Aphordite
Aphordite
RAINYDAY

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:17 am

Happy Birth Day ขอให้มีความสุข สวยๆ รวยๆ นะจ๊ะ

อยากได้อะะไรก็ซื้อเอานะ อิอิ
ขึ้นไปข้างบน Go down
oriobig
Hermes
Hermes
oriobig

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:19 am

heroes1111 พิมพ์ว่า:
ผมขออยุ่กิลด้วยนะครับ มี AC จร้า CB ผมขอเล่นด้วยนะครับ ยังไม่เคยเล่น อิอิ

ชื่อเอื้อ ครับ
อายุ 24
เล่น ber จร้าขอบคุงร่วงหน้านะครับ

หลงทางหรอค่ะ

______________________________________________________________________________________________________

-"•"- ชื่อ -"•"- นุ้ย - พี่บิ๊ก
-"•"- ตัวละคร -"•"- Phra_ma_prot
-"•"- อาชีพ -"•"- Heretic
-"•"- [Guild] -"•"- God-,•'-Of-'•,-Olympia
melloween
Ares
Ares
melloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:25 am

RAINYDAY พิมพ์ว่า:
Happy Birth Day ขอให้มีความสุข สวยๆ รวยๆ นะจ๊ะ

เจ๊โบว์

วันเกิดเมื่อวานมะช่ายหรอ

มาสายนะ ต้องถูกทำโทษ

ฮ่าๆ

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Undinehorz1
RAINYDAY
Aphordite
Aphordite
RAINYDAY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:31 am

melloween พิมพ์ว่า:
RAINYDAY พิมพ์ว่า:

เจ๊โบว์

วันเกิดเมื่อวานมะช่ายหรอ

มาสายนะ ต้องถูกทำโทษ

ฮ่าๆ

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Undinehorz1

ป่าวมาสายนะครับ พึ่งวันที่ 7 ได้ 2 ชั่วโมงครึ่งเอง อิอิ
Roronoa
Hestia
Hestia
Roronoa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 5:20 am

สุขสันต์วันเกิดจ้า

cheers cheers cheers

คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังปรารถนานะครับ
phuanan
Hermes
Hermes
phuanan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 6:00 am

ก่อนไปเรียน^^อวยพรก่อน ขอให้มีความสุขนะครับพี่โบผมไม่มีไรจะให้มีแต่ตัวกับ Crying or Very sad หัวใจดวงน้อยๆ Sad Sad
dekpeemee
Demeter
Demeter
dekpeemee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 8:35 am

Sad HDB to เจ้คร๊าบบ สวยวันสวยคืนนะ Sad
Aphordite
Aphordite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 8:38 am

oriobig พิมพ์ว่า:
เจ้โบว์ pm ไปมะตอบกลับเลยอ่ะค่ะ

งา่นยุ่งมากอ่าา...โทดทีนะคะ..ไงก็ขอบคุงมากๆ
เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Booberri2
ß๐๐ßεrrι
เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Kapook_23644

______________________________________________________________________________________________________

-"•"- ชื่อ -"•"- นุ้ย - พี่บิ๊ก
-"•"- ตัวละคร -"•"- Phra_ma_prot
-"•"- อาชีพ -"•"- Heretic
-"•"- [Guild] -"•"- God-,•'-Of-'•,-Olympia
Aphordite
Aphordite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 8:41 am

ไงก็ขอบคุณ ทุกคนนะคะ...เพลงของ ดลเพราะหลายๆ โจด้วย และเพื่อนที่กำลังจะรุจักกันนะคะ
ยินดีที่รุจักคร่า ทุกคน

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Booberri2
ß๐๐ßεrrι
เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 Kapook_23644
Aphordite
Aphordite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 9:26 am

dekazedol พิมพ์ว่า:
มีความสุขมากๆนะครับ ^^

งานแต่งเรา อยากให้มีคนร้องเพลงนี้ให้ฟังจังเลย ซึ๊งๆ Sad

ß๐๐ßεrrι
peec
Demeter
Demeter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 9:27 am

ขอให้มีความสุขากๆน้อ อยากได้อะไร ก็เก็บตัง ไว้ซื้อเองนะครับ
Aphordite
Aphordite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 9:29 am

peec พิมพ์ว่า:
ขอให้มีความสุขากๆน้อ อยากได้อะไร ก็เก็บตัง ไว้ซื้อเองนะครับ

เง้อ เก็บตังซื้อเอง -*-
ß๐๐ßεrrι
Excellent
Demeter
Demeter
Excellent

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 4:17 pm

เก็บเอาดาวบนท้องฟ้ามาใส่กล่อง
ดึงเอารุ้งมาคาดค้องกล่องของขวัญ
ฝากกระต่ายตัวน้อยบนดวงจันทร์
บอกกับเธอว่าสุขสันต์วันเกิดเอย

สุขสันต์วันเกิด นะครับ
ของขวัญก็ฝากกระต่ายไปให้ระนะครับ ^^ Laughing Laughing
Aphordite
Aphordite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 4:22 pm

Excellent พิมพ์ว่า:
เก็บเอาดาวบนท้องฟ้ามาใส่กล่อง
ดึงเอารุ้งมาคาดค้องกล่องของขวัญ
ฝากกระต่ายตัวน้อยบนดวงจันทร์
บอกกับเธอว่าสุขสันต์วันเกิดเอย

สุขสันต์วันเกิด นะครับ
ของขวัญก็ฝากกระต่ายไปให้ระนะครับ ^^ Laughing Laughing

ขอบคุณนะคะ *-*

ß๐๐ßεrrι
Beam
Hestia
Hestia
Beam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 5:13 pm

จะอวยพรไงดี อะไม่ค่อยได้อวยพรเพื่อนซะด้วย

HBD นะครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ ^^"
http://playclub.fix.gs
Tonkyosung
Demeter
Demeter
Tonkyosung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 7:25 pm

H B D คัฟผม

ขอเเสดงความดีใจน๊า เพิ่มอายุ+ไปอีก 1 ^ ^

มีความสุขมากๆคับ หายป่วย หายจน เงินไหลมาเทมา (พรวันเดียว คุ้ม!) Laughing

รวยละแบ่งกันบ้างน๊า Embarassed ^ ^

WarLove
Hestia
Hestia

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 11:58 pm

Smile ขอให้มีฟามสุขมากๆค้าบ ทำงานน้อยๆอย่าหักโหม มุ่งมั่นปั้นเวลเกม ให้เทพclown Like a Star @ heaven
I love you ฝากฝังหัวใจน้อยๆไปด้วย No Suspect tongue
Zenith13
Ares
Ares
Zenith13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 10:50 am

Pongpatara พิมพ์ว่า:
dekazedol พิมพ์ว่า:
มีความสุขมากๆนะครับ ^^
สุดยอดมากเลยครับ

จับคอร์ดมือขวา *0* เทห์ไปเลย Sad
Zenith13
Ares
Ares
Zenith13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 10:51 am

happy birth day มีฟามสุขมากมายนะค๊าฟ Smile
kasidisss
Hermes
Hermes
kasidisss

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*   เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ    *-* - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 12:16 pm

HBD นะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟ

เพื่อนๆในบอร์ดอวยพรวันเกิดให้ทีนะ *-*
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2