The Gods of Olympus
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Gods of Olympus

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Trick :: วิธีหา Soul Gear 60

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
oIsiSo
Hermes
Hermes
oIsiSo

Trick :: วิธีหา Soul Gear 60 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Trick :: วิธีหา Soul Gear 60   Trick :: วิธีหา Soul Gear 60 I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:53 pm

ขี้เกียจลงรูปแบบ ละเอียดนะคะ T T

1 เราต้องมี SG 45 ก่อน SG 45 ลงวิธ๊หาไว้แล้วค่ะในบอด

เพราะว่า SG 60 เป็นการเอา SG 45 ไปอัพเกรด

2 เวลาเราลงดัน SI จะได้หินสีม่วงๆ กับเศษมันมา

มีสองแบบ

แบบแรก Trick :: วิธีหา Soul Gear 60 81281

เป็นเศษมันนะคะ พอครบ 5 อัน ก็กดคลิ๊กขวาจะได้เป็นอันสมบูน

Trick :: วิธีหา Soul Gear 60 81284

แบบนี้ไว้แลกหัวไหล่ กับ อาวุดค่ะ

หัวไหล่ใช้ 10 อาุวด 20

แบบสอง

Trick :: วิธีหา Soul Gear 60 81283

เป็นเศษมันนะคะ พอครบ 5 อัน ก็กดคลิ๊กขวาจะได้เป็นอันสมบูน

Trick :: วิธีหา Soul Gear 60 81282

แบบนี้ไว้แลก ชิ้นอื่นๆ นะคะโดยที่ไอเทมจะบอกว่ิ้าชิ้นไหนต้องการเท่าไหร่ดูที่ไอเทมได้เลย

3 เมื่อได้ครบจำนวน ให้ไปที่ Leon แถวๆ ตีบวก

ละก็ทำการอัพเกรดเป็น 60

จบ ค่ะ Embarassed
ขึ้นไปข้างบน Go down

Trick :: วิธีหา Soul Gear 60
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Trick :: วิธีหา Soul Gear 45 ( Edit แล้ว)
» Trick :: อีเว้นกิลด์
» Trick :: Event จำเป็นที่ควรทำในแต่ละวัน+วิธีทำคร่าวๆ
» Trick :: วิธี หาเงิน ในเกม
» Trick :: วิธี ลง ดัน DE Dragon Emperor