The Gods of Olympus
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Gods of Olympus

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
randyortonrko
Demeter
Demeter

Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ   Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ I_icon_minitimeSun Dec 26, 2010 10:30 am

ขอโทษที่เปลืองกระทู้ครับ
แต่ผมไม่รู้จะหายังไงจริง ๆ Sad
อีกอย่างครับ ตอนนี้ผมเวล 36 ทำไงให้เวลขึ้นเยอะ ๆ หลอครับ หรือทำเควสไปเรื่อย ๆ ก่อน รอเวล 50+ ค่อยลงดันอ่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
randyortonrko
Demeter
Demeter

Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ   Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ I_icon_minitimeSun Dec 26, 2010 12:51 pm

mophis ผมก็หา npc ตัวนี้ไม่เจอด้วยครับ มันเป็นพื้นที่เปล่า ๆ
bank2453
Demeter
Demeter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ   Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ I_icon_minitimeSun Dec 26, 2010 3:47 pm

randyortonrko พิมพ์ว่า:
mophis ผมก็หา npc ตัวนี้ไม่เจอด้วยครับ มันเป็นพื้นที่เปล่า ๆ

ตอนนี้npcตัวดังกล่าวได้มีการบัคอยู่ครับ

Common Mount Gems หายังไงหรองับ + ขอคำแนะนำ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1