The Gods of Olympus
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Gods of Olympus

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ

Go down 
warlord444
dekazedol
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
dekazedol
Zeus
Zeus
dekazedol

ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ   ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 2:00 pm

ตอนนี้ ผม เข้า เล่นเกมได้แล้วนะ
แต่ อ่านไทยไม่ได้เลย เป็นภาษายึกยือ ใครรุ้วิธีแก้ ด่วนนะครับ นำทีม ไม่ได้
ขึ้นไปข้างบน Go down
warlord444
Demeter
Demeter
warlord444

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ   ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 2:07 pm

มีวิธีเดียวเท่าน้นครับ uninstall แล้วติดตั้งใหม่
แล้วก็อัพเดต patch ที่มันให้อัพเดตอ่ะครับน่าจะได้นะ
melloween
Ares
Ares
melloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ   ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 3:22 pm

พี่ดลยุนอกป่าว คอมมันเลยรุจักแต่ภาษาเยอรมัน

ฮ่าๆ

Shocked Shocked

ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ Undinehorz1
Pongpatara
Artemis
Artemis
Pongpatara

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ   ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 3:48 pm

กระทู้นี้ขอย้ายไปพูดคุยนะครับ
https://godofolympia.thai-forum.net
Manny
Demeter
Demeter
Manny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ   ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 10:52 am

ไปที่ เมนู start > Control panel > Regional and language option แล้วปรับเป็นไทย ถ้าไม่มีฟ้อนไทยให้เลือก ต้องใส่แผ่นวินโด้ แล้วเมนู ด้านบนเลือก Languages คลิกช่อง install file ทั่งสองช่องแล้ว apply แล้วกลับไปเปลี่ยนเป็นภาษาไทย ทั้งหมดใน Regional option และ Advanced แล้วรีตาทคอม

เป็นวิธีแก้ไขเบื้องต้นครับ
hanchinbee
Hestia
Hestia
hanchinbee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ   ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 11:27 am

Manny พิมพ์ว่า:
ไปที่ เมนู start > Control panel > Regional and language option แล้วปรับเป็นไทย ถ้าไม่มีฟ้อนไทยให้เลือก ต้องใส่แผ่นวินโด้ แล้วเมนู ด้านบนเลือก Languages คลิกช่อง install file ทั่งสองช่องแล้ว apply แล้วกลับไปเปลี่ยนเป็นภาษาไทย ทั้งหมดใน Regional option และ Advanced แล้วรีตาทคอม

เป็นวิธีแก้ไขเบื้องต้นครับ

เเบบนี้น่าจะได้คับ ลองดู บวก1ไห้ Sad

ใครรู้เรื่องคอมบ้างครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1