The Gods of Olympus
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Gods of Olympus

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kasidisss
Hermes
Hermes
kasidisss

อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:40 am

คือ ผมก็ผึกมาสมัครสมาชิกใหม่เลยไม่รุเรื่องอะ เพิ่งมาเจอ ผมก็เลยอยากทราบว่ากลุ่มไหนว่าง

จะเอาผมลงไปแทนคนที่ว่างจะได้รึปล่าว คือผมเล่นตลอดแต่ไม่ใช่ 24 ชม วันนึงก็ประมาน 15 ชม+

ก็เลยอยากหาที่ลงเก็บเวล ด้วย เพราะเพิ่งมาเล่นเกมนี้ครั่งแรก อยากมีคนแนะนำแนววทางคับ

ผมก็เล่นตั้งแต่ 13.00 - 03.00 ถ้ายังไงได้ไม่ได้ ช่วยตอบทีนะคับ จะได้เตรียมตัวถูก
ขอบคุณคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Zenith13
Ares
Ares
Zenith13

อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:42 am

What a Face ผมก็ยังไม่มีกลุ่ม
kasidisss
Hermes
Hermes
kasidisss

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:46 am

ผม Add Msn ไปหา พี่ดล ยัง ไม่รับ เลยหรือว่าไม่อยู่ Sad
BANGKOKER
Hermes
Hermes
BANGKOKER

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:49 am

ผมว่านะครับ (อันนี้ไม่แน่ใจนะ) กลุ่มที่พี่ดลหัวหน้ากิล ตั้งไว้เอาไว้สำหรับคนที่เคยเล่นเซิพนอกมาก่อน ให้มาช่วยแนะนำคนที่ไม่เคยเล่นในช่วง CB เท่านั้นนะครับ พี่คงสามารถเข้ากลุ่มใหนก็ได้เลยครับ หรือเดินตามกันไปก็ได้ถ้าทุกกลุ่มเต็มแล้ว แต่ก็ต้องรอพี่ดลมาตอบอีกทีเพราะผมก็ไม่ชัวเหมือนกัน >..<"
https://facebook.com/kitdipong
kasidisss
Hermes
Hermes
kasidisss

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:51 am

ผมก็รอ คุณพี่ ดล รับ Add Msn ผม อยู่ ไม่เห็นพี่ แก ออน เลย
iloveu4ever
Hestia
Hestia
iloveu4ever

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 12:46 pm

ตอนผมคุยล่าสุด พี่แกไปนอนอ่ะคับ

เมื่อคืนแกยังไม่ได้นอนเรย เพิ่งมานอน ตอน สายๆ อ่ะ
kasidisss
Hermes
Hermes
kasidisss

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย   อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 1:15 pm

ขอบคุณมากคับ

อยากทราบว่า ถ้าถึงต้อนกิจกรรมกิลแล้วกลุ่มที่คนไม่ครบจะเอาคนที่เล่นเข้าไปเล่นแทนจะได้มัย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1